છેલ્લું કલાક પૂર્ણ વેબ સિરીઝ ડાઉનલોડ કરો 1080, 720p ફિલ્મમિવાપ

[ad_1]

છેલ્લા કલાકની વેબ સિરીઝનું ડાઉનલોડ લીક થયું

અમિત કુમાર દ્વારા દિગ્દર્શિત, ધ લાસ્ટ અવર એક કોપ, તેની પુત્રી અને એક શિકલર વિશે છે જે આત્મા સાથે વાત કરી શકે છે. જ્યારે પુત્રીને આ વિશે ખબર પડે છે, ત્યારે તે મદદ માટે તેની પાસે જાય છે કારણ કે તે જાણવા માંગે છે કે તેની માતાનું મૃત્યુ કેવી રીતે થયું.

જ્યારે પિતાને ઝાકરીની આ શક્તિ વિશે ખબર પડે છે, ત્યારે તે કેટલીક વણઉકેલાયેલી બાબતોને હલ કરવા માટે તે તેની સાથે લઈ જાય છે. બેટી અને ઝાક્રી વચ્ચે પ્રેમનો એંગલ પણ છે જે પછીથી આ શ્રેણીનો મુખ્ય ભાગ બની જશે.

– જાહેરાત –

સંજય કપૂર, શૈલી કૃષ્ણ, મંદાકિની ગોસ્વામી, તેનઝિન ચોડેન, નોકા સહમ, શહાના ગોસ્વામી અને રાયમા સેન – ધ લાસ્ટ અવર 14 મે 2021 થી પ્રાઇમ વીડિયો પર સ્ટ્રીમિંગ શરૂ કરશે.

એમેઝોન પ્રાઈમની છેલ્લી ઓફર ધ લાસ્ટ અવર આકર્ષક લાગે છે – કાલ્પનિકતા, હોરર અને ક્રિયાના આધારે

છેલ્લા કલાક ટ torરેંટ મેગ્નેટ ડાઉનલોડ કરો

છેલ્લા કલાકની સંપૂર્ણ શ્રેણી ટોરેન્ટ મેગ્નેટ, તમિલરોકર્સ અને ફિલ્મમિઝિલા, ફિલમીહિટ, ફિલ્મમિવાપ, એમપી 4 એમવીઝ, ઇસામિનીએ સાઇટ્સ પર લીક કર્યું છે. LnTrend ટીમ મુજબ તમારે આ શ્રેણી એમેઝોન પ્રાઇમ પર જોવી જોઈએ. તેને ઇન્ટરનેટ પર ડાઉનલોડ કરશો નહીં. “

અસ્વીકરણ: – આ વેબસાઇટ કોઈપણ પાઇરેટેડ મૂવી અને પાઇરેટેડ સામગ્રીને પ્રોત્સાહન આપતી નથી.

[ad_2]

Source link

Leave a Comment