એક્વેરિયમ સંપૂર્ણ મૂવી ડાઉનલોડ 1080, 720 પી, 480 પી

[ad_1]

માછલીઘર મલયાલમ મૂવી નિ Downloadશુલ્ક ડાઉનલોડ લિક

ટી. દિપેશ દ્વારા દિગ્દર્શિત એક્વેરિયમની વાર્તા ખૂબ જ તીવ્ર છે, એક અલગ ચર્ચની આસપાસ ફરે છે, જ્યાં બે નન, એલ્સિતા અને જેસેન્થા – એક પાદરી, તેમની જાતીય ઇચ્છા, કલ્પનાઓ અને વિક્ષેપોને લગતી પડકારો ઉભો કરે છે, ચાલો આપણે તેનો સામનો કરીએ. એક્વેરિયમ સંપૂર્ણ મૂવી ડાઉનલોડ ચાંચિયાગીરી સાઇટ્સ ઓનલાઇન લીક થઈ.

કન્નેબેથ પ્રોડક્શન્સ હેઠળ ઉત્પાદિત – અહેવાલ મુજબ, માછલીઘર ફક્ત 2014 માં જ પૂર્ણ થયું હતું; જો કે, કેટલીક ભાવનાત્મક સમસ્યાઓના કારણે તે રજૂ થઈ શકી નથી.

– જાહેરાત –

“એક્વેરિયમ ફુલ મૂવી ટોરેન્ટ મેગ્નેટ, તમિલટ્રુક્ટર્સ અને ફિલ્મઝિલા, ફિલ્મહિટ, ફિલ્મપ્રેપ, એમપી 4 એમવીઝ, ઇસામિનીએ સાઇટ્સ પર લીક કર્યું છે. લnનટ્રેન્ડ ટીમના જણાવ્યા મુજબ, તમારે આ ફિલ્મ સાઇના પ્લે ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર જોવી જોઈએ, તેને ઇન્ટરનેટ પર ડાઉનલોડ કરવી નહીં. “

એક્વેરિયમ મલયાલમ મૂવી ટ્રેલર

એક્વેરિયમ મૂવી ટોરેન્ટ ચુંબક ડાઉનલોડ

હની રોઝ, વી.કે.પ્રકાશ અને સન્ની વેઇન – એક્વેરિયમ 14 મે 2021 ના ​​રોજ સાઇના પ્લે ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર રજૂ થવાની સંભાવના છે.

અસ્વીકરણ: – આ વેબસાઇટ કોઈપણ પાઇરેટેડ મૂવી અને પાઇરેટેડ સામગ્રીને પ્રોત્સાહન આપતી નથી.

દુર્ભાગ્યવશ, હવે આ ફિલ્મ સાત વર્ષ પછી રિલીઝ થવાની આરે છે, તે ફરી મુશ્કેલીમાં મુકાઈ છે. આ વખતે આ ફિલ્મની રજૂઆત બંધ કરવા માટે દિલ્હી હાઈકોર્ટમાં અરજી કરવામાં આવી છે – કોર્ટે હજી પોતાનો ચુકાદો જાહેર કર્યો નથી.

[ad_2]

Source link

Leave a Comment